Upotevu


Kemathi ni mwanafunzi wa shahada ya pili katika Chuo Kikuu cha Nairobi. Yeye na wenzake wanangojewa na jamii kuipa 
mwelekeo kutokana na elimu yao. Lakini je, elimu yao imewataarishia wajibu huu? Watawahi kupambana na matatizo ya 
kibinafsi na kijamii yanayowazingira?
Mwenda Mbatia ni Mhadhiri wa Fasihi ya Kiswahili katika Idara ya Isimu na Lugha za Kiafrika, Chuo Kikuu cha Nairobi. 
Ameandika makala nyingi za tahakiki, mapitio ya vitabu vya fasihi pamoja na hadithi fupi. Amekuwa kwenye mstari wa mbele 
katika kukitetea Kiswahili - redioni, magazetini, vitabuni na kwingineko. ."
 

ISBN: 9789966472984 SKU: 2010143000119
KES 383
International delivery
Free delivery on orders over KSh 2,000
Free click & collect

Reviews

This product does not have any reviews yet.

Add your review